KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Friday, January 11, 2013

Nijambo la kushukuru Jeshi la POLICE Mkoa wa Ruvuma kwa kuweza kutambua mchango unao tolelewa na waandishiwa wa Habari katika kukemea vitendo viovu vya unyanyasajiwa kijinsia kwa watoto nawanawake.Hii inatia moyo kwa kusamini michango yawaandishi.

KwaMfano kazi kubwa iliyofanywa na mwandishi waHabariwa StarTv kuifahamisha Serekari kuzima motouliokuwa ukiunguzamaakaayamawe  yaRwanda wilayan iMbinga  na sasa  makaa  hayo kupata mwekezaji  lakini hakuna cheti  walashukururani kutoka NDC pamoja na kuandika barua chungumzima lakini jeshi lapolice bila hiyana wame tambua mchango wawaandishi waHabari Hongera IGP Saidi Mwema

No comments:

Post a Comment