KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Wednesday, September 10, 2014

VIJANA WA JKT MLALE SONGEA WAMALIZA MAFUZO YA MUJIBU WA KUJITOLEA YA MIAKA 50 YA MUNGANO

 Mgeni Rasimi katika kufunga mafunzo ya kujitolea ya Miaka 50 ya Mungano Mkuu wa wilaya ya Songea Joseph Joseph Mkirikiti akipandisha eleneo la kupoke Heshima kwa vijana 1953 walio hitimu
 Viongozi waandamizi wa Jeshi la Wananchi wakiongozwa na Kanali  Lucy Joseph Kaingilila wakiwa katika picha ya pamoja na mgeni rasimi Mkuu wa Wilaya Joseph Joseph Mkirikiti
 Mkuu wa wilaya ya songea Joseph Joseph Mkirikiti akiwa katikati kulia ni kanal Lucy Joseph  na kushoto ni meja Thomasi Mpuku mkuu wa kambi ya JKT Mlae
 Meja Thomas Mpuku akiwa na Mkuu wa Wilaya songea Joseph Joseph Mkirikiti
 Vijana wa mafunzo ya kujitolea ya miaka 50 ya  Mungano wakisikiliza hotuba ya Mgeni Rasimi ,ambaye amewaambia kuachana na tamaa ,kuacha kumia mafunzo waliyo ya pata kwa kuafanya uhali bali wao wawe msitari wa mbele  kutangaza sifa mzuri ya Tanzania
 Chezea ulinzi wewe vijana wame iva kama unavyo waona kwenye picha ni moto wakuotea mbali ndugu yangu ukiona mafunzo yao huwezi kuamini macho yako
                                                            JKT MLALE SONGEA
 Vijana wa JKT Mlale wameiomba serekari kuongeza muda wa Mafunzo muda wa miezi mitatu wa nao utumia haukizi kuwaweka katika ukakamavu wangeomba mafunzo yawe ya miezisita kwa ufupi
 Vijana hawa wa JKT Mlale wamesma widhara ya mambo ya Ndani inapo awawakumbuke kwanza wao ili waweze kutumia ujuzi walio upata  iwe JWTZ ,Uhamiaji, Police
                                                       JKT MLALE SONGEA
                                                              Paredi na kiapo cha utii
                                        ukaguzi wa Gwaride na Mkuu wa Wilaya Joseph Joseph Mkirikiti
 Viongozi wakipokea heshima kwa vijana 1953 walio hitimu mafunzo ya Kujitolea ya Miaka 50 ya Mungano
                         Vijana wa kitoa kiapo kwa Rais wa Jamuhuri ya Mungano wa Tanzania
                                   Baada ya Paredi Vijana wakiwa katika Mapumuziko
 Hizo siyo kuni wa Vya kuchezea hiyo ina kuonyesha kuwa Tanzania haina utani katika ulinzi
                                                                                    JKT MLALE
                                        Vijana hao wanahamu ya kwenda Dafu Chezea JKT wewe
 Kijana ambaye ameiva akiendesha mafunzo ya kutumia singe unge kuwepo unge tamani na wewe kujiunga na JKT

 Vijana wakitoa heshima mbele ya Mgeni rasimi  Mkuu wa Wilaya Songea Joseph Joseph Mkirikiti
                                                                     JKT MLALE SONGEA
                                                                  JKT MLALE
                                             Mkuu wa wilaya ya songea akikagua gwaride
                                                                        JKT MLALE SONGEA
                                                                          JKT MLALE SONGEA
  JKT MLALE SONGEA

                                                                        JKT MLALE SONGEA
                                                                      JKT MLALE SONGEA
                                                             JKT MLALE SONGEA
                                                                           JKT MLALE SONGEA
                                                                            JKT MLALE SONGEA
                                                                          JKT MLALE SONGEA
                                                         JKT MLALE SONGEA
                                                                                  JKT MLALE SOPNGEA
                                                                               JKT MLALE SONGEA
                                                                           JKT MLALE SONGEA

No comments:

Post a Comment