KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Sunday, September 6, 2015

HARUSI ZA KIMAADILI AMBAZO HAZIRUHUSU KUPIGWA PICHA BI HARUSI NA BWANA HARUSI MKOANI RUVUMA

                                                       MPAMBE WA MTOTO ANAYE OLEWA
                                                               VIJANA WASINDIKIZAJI
                                 BABA WA MTOTO AKITAFAKALI NDOA YA MTOTO WAKE
                       GARI YA BWANA HARUSI NA BI HARUSI JINA TUNA LIHIFADHI
                                BABA HAKUNA PICHA KANISANI LAKINI YEYE NI FURAHA TU

No comments:

Post a Comment