KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Wednesday, October 1, 2014

MTOTO SONGEA AOMBA FEDHA ZA MATIBABU BAADA YA KICHWA CHAKE KUJAA MAJI

Mtoto Hasia Selemani mwenye umuri wa Miaka sita anaomba msaada wa Matibabu baada ya kichwa chake kujaa maji,Hasia Selemani anaishi Hanga Namtumbo Vijijini mawasiliano ya Mama yake Lukia Mradi  ni 0755 764 956

No comments:

Post a Comment