KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Saturday, August 25, 2012

NDOA RAHISI AMBAYO KILA MMOJA ANAWEZA KUIMUDU

Ili kupunguza garama ya arusi bwana harusi ameamua kukodi toroli na bi Harusi kupanda kwenye Baiskeli ,huo ndio ujasilia mali tujaribu kubana matumizi

No comments:

Post a Comment