KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Sunday, July 28, 2013

WAZIRI MKUU MIZENGO KAYANZA PINDA AWATAKA WANANCHI WANAO ISHI MPANI MWA MALAWI KUWA WATULIVU


Waziri mkuu wa Jamhuri ya Mungano wa Tanzani Mizengo Kayanza  Pinda amewataka Watanzania wanao ishi Mpakani na Malawi kuwa watulivu ,Kwani wao ni ndugu siasa haziwezi kutenganisha undugu ,Mvumilivu hula mbivu. Picha ya hapo juu ni Rais wa Jamuhuri ya Mungano wa Tanzani Jakaya Mrisho Kikwete akiwa na Rais wa Malawi Joece Banda wakiwa katika tabasamu la nguvu kunyesha upendo uliopo kati ya Tanzania na Malawi

No comments:

Post a Comment