KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Sunday, February 28, 2016

DAWATI LA POLICE WANAWAKE LA FANYA TATHMINI YA SIKU 16 ZA KUPINGA UKATILI WA KIJINSIA

Kamanda wa Police Mkoa wa Ruvuma  Zuberi amewata askari police kushirikiana na Raia katika kuibua wahalifu n


Mwenyekiti wa uhamasishaji wa siku kumi na sita za ukatili wa kijinsia ndugu Mkude
Katibu akiwa anatoa darasa kwa kutoa tathmini ya mafanikio na changamoto zilizojitokeza wakati wa siku kumi na sita za kupinga ukatili wa kijinsia

No comments:

Post a Comment