KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Saturday, March 2, 2013

MINDO MBINU YA MANISPAA YA SONGEA HAYA RIDHISHI

Wananchi wanao kaa Eneola Mjimwema Manispaa ya Songea mara kwa mara wamelalamikia madaraja ambayo yana wekwa bila  vikinga Ajali. Hivi karibuni loli lililo beba tofali lilikosa njia wakati likipisha na gari lingene hatimaye kutumbukia mtoni .
Hebu ona Gari hilo baada ya kutolewa mtoni lilivyo haribika kwa kuwa Maiti inakuwa haina makosa ikisha kufa ndivyo wanyonge wanavyo kosa haki wakisha pinduka.
Napenda kumukuru Mkuu wa mkoa Wa Ruvuma ambaye alisema, Sheria haiwezi kukulinda unapo kuwa umepoteza maisha lakini mwenyewe una takiwa kujilinda unapo kuwa hai. Jee Manispaa Tusemi hajui maana ya kuweka vikinga Ajali ?

No comments:

Post a Comment