KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Tuesday, August 20, 2013

UMEWAHI KUONA NYWELE NDEFU KWA MWAFRIKA HEBU ONA

Dada yangu Asha Mandela ana nywele ndefu ambazo humpa kazi ya kuzisuka hepu onna zilivyo Tanda katika ukumbi wake

No comments:

Post a Comment