KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Wednesday, October 3, 2012

SHULE YA SEKONDARI YA BEROYA ILIYOKO SONGEA IMEKAMILIKA KWA KILA KITU,INA SACCOS,MAABARA,PAMOJA NA ZAHANATI

 Mgeni Rasimi Chares Mhagama Meya wa Manspaa ya Songea katika Maafali ya Beroya kwa wahitimu wa kidato cha nne wa nne kutoka kushoto ni meneja wa Sekondari ya Beroya iliyoko manspaa ya songea
 Kikundi cha SACOS ya Beroya Secondary kikiongozwa na Critina Mahenge
 Meya wa Manspaa ya Songea Chares Mhagama akitoa Nasaha katika maafali hayo
 wanafunzi wa kidato cha nne secondary ya Beroya katika manspaa ya songea wakipokea nasaha kutoka kwa wageni waalikwa
 Shule ya Sekondari ya Beroya imekamilika kima abara huyo unaye mwona ni chatu wa mafunzo katika maabara hiyo
 Mgeni Rasimi Meya wa Manspaa ya Songea Chares Mhagama akiangalia Chatu alioko mabara ya Beroya Sekondary. picha ya chini ni ya wahitimu wa kidato cha nne Beroya Sekondary

No comments:

Post a Comment