KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Tuesday, October 2, 2012

HALI YA UCHOMAJI MOTO MKOA WA RUVUMA INAVYO WAASILI WA KAAZI WA MKOA WA RUVUMA

Afisa Misitu uenezi kanda ya kusini Gaugence Kilasi akiongea na Waandishi wa Habari ofisini kwake Songea akieleza jinsi Uchomaji moto mkoa wa ruruvuma ulivyo waasili wakaazi wa mkoa wa Ruvuma kwa kukosa maji baada ya watu wasiopenda maendeleo kuchoma vyanzo vya maji katika Mlima Matogoro Manspaa ya Songea.

No comments:

Post a Comment