KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Tuesday, October 30, 2012

jJENGO LA WANDSH WA HABAR LA BOMOLEWA

Na Adam Nindi -Jengo la waandsh wa Habari Mkoa wa Ruvuma Lina tegemewa kuvunjwa fikapo mwezi wa 12 mwaka huu. Meya wa Manspaa ya Songea Chares Mhagama ameya sema hayo katika kikao cha Baraza la Madiwani kilcho keti tarehe 30/10/2012.

Baada ya kauli hyo ambayo meendeshwa kisiasa Mwenyekiti wawaandshi wa Habari Mkoa wa Ruvuma Andrew Kuchonjoma amesema utaratibu wa kumwona mkuu wa mkoa wa Ruvuma Sad Thabti Mwambungu unafanyanyika

No comments:

Post a Comment