KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Thursday, July 26, 2012

VIZAZI VIJAVYO VITA SIMULIA NINI KUHUSU WANYAMA PORI ?

Watanzania kwa mda mrefu tumekuwa tukijivunia mali asili zetu wakiwemo wanyama mbambali ,ilkuwa ukipita mikumi hata roho ina tulia kuona wanyama walivyo kuwa wakipendeza ,Rangi ya majani yalikuwa kijani kibichi ,Utaona Twiga ,Ngorombo, Punda milia, Tembo na Hata ndege wa angani jee vyote hivi vimeenda wapi ?

No comments:

Post a Comment