KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Friday, April 20, 2012

KITABU CHA USALAMA BARABARANI KAMA KINAVYO ONEKANA

Ndugu msomaji wa blog hii tumesema Jeshi la Police lihakiki kitabu hiki kwa kuwa katika ukurasa huu utaona ikieleza kuwa kamanda wa police Ruvuma ni Mshana wakati kamanda ni Michael Kamhanda

kitabu cha safiri salama nikitabu ambacho kimekuwa mkombozi kwa wasafiri Dereva akizidisha sipidi kulikuwa na uwezekano wa kupiga kwa Kamanda wa Police na Asikari wa usama barabarani walio mbele huweza kumsimamisha Dereva na kupewa onyo lakini sasa ukipiga asikari wengi wame stahafu

1 comment: