KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo

UKIWA NA TANGAZO TAFADHALI WA SILIANA NA SISI KWA NAMBA 0755731234 AU 0755061588
Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Sunday, April 8, 2012

SHEREHE ZA PASAKA SONGEA

Mhashamu Asikofu Mkuu wa jimbo la Songea Norobeti Mtega akiwa katika ibada ya Pasaka akiwahusia waumini kuacha starehe na badala yake fedha wanazo tumia anasa wanunue vitabu vya mwenyezi Mungu ikiwemo Bibilia Takatifu


waumini wa dhebu la kiluteli wakiwa katika ibada ya Pasaka katika Manspaa ya Songea

Wachungaji wa dhehebu la dini ya kiruteli wakiendesha misa ya Pasaka katika manispaa ya Songea

1 comment: