KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Sunday, April 29, 2012

JAMAMANI TUTOE MAONI ,PLEASE INSERT YOUR COMMENT


SHUKURANI KWA KUTEMBELEA BLOG YANGU

Jambo ambalo napenda kulitoa kwanza ni shukurani zangu za dhati kuona watu wanao soma blog hii ni wengi natoa pongezi kwenu nyote nasema asanteni sana.

Hebu niingie kwenye mada yangu ndugu zangu kusoma ninjia moja yakujiongezea Elimu kujua nini kinaendelea nchini mwetu Tanzania na hapa songea, wewe unaye soma unatakiwa kutoa maoni yako nini nifanye nini niongeze lipi nimesahau watanzania wengi wanamwono wa mbali lakini wana shindwa kutoa mawazo yao wapi watoe sasa na kukaribisha katika blog YALIYO JIRI MKOANI RUVUMA Kwa kuingia www.songeahabari.blogspot.com


Wewe unanapo fungua mtandao huu uta ona mahali pameandikwa COMMENT au kwalugha yetu TOA MAONI eneo hilo unabonyeza kita tokea kisanduku anandika maoni yakohapo halafu peleka mshale palipo andikwa SEND huo ujumbe wako utanifika nawashukuru wote kwa ushirikiano

1 comment: