KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Monday, March 5, 2012

MABINTI AMBAO NIWALEMAVU WA TAFUTA ELIMU

Mabinti ambao wanataka kujikwamua kiuchumi wanasema bila elimu huwezi kufanya kitu, kutoka kushoto ni Avelina Lwena na aliye kulia ni Halima Nyoni


Mabinti wawili ambao ni walemavu wanapanga mpango wa maisha yao ya baadaye hapo wapo katika ofisi za Star Tv Mjini Songea

No comments:

Post a Comment