KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Thursday, May 16, 2013

MHASHAMU ASKOFU MKUU WA JIMBO LA SONGEA

 Kiongozi wa wa waumini wa Dhehebu la Katoliki wana taka kujua Mhashamu Norbet Mtega ni kweli umejiudhuru kuwa ongoza wa umini wa Jimbo la Songea ?
 Waumini wa kiwa njia panda wakingoja kauli ya Uhakika kuhusu Mhashamu Norbet Mtega ni kweli Amestahafu ?
Kitendawili cha Mshamu Askofu Mkuu kitaweza kuteguliwa na waumini wenyewe kujua kama Mhashamu  kajiudhuru nini kime fanya afikie hatua hiyo.

No comments:

Post a Comment