KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Saturday, May 25, 2013

MWALIMU SOFIA MGAYA AJIFUNGUA WATOTO MAPACHA NA WOTE WAFARIKI BAADA YA SIKU MBILI -SONGEA = SONGEA


SISI NI WAMWENYEZI MUNGU NA KWAKWE TUTA REJEA.BWANA ALITOA NA BWANA AMECHUKUA JINA LA BWANA LIHIMIDIWE, MWENYEZIMUNGU AMEWAPENDA ZAIDI WATOTO HAWA WATOTO WOTE WAMEFARIKI. NDUGU WATANZANIA TUMUSAIDIE MAMA HUYU SOFIA MGAYA MUNGU AMPE AFYA NJEMA

No comments:

Post a Comment