KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Thursday, May 9, 2013

WAANDISHI WA HABARI WAANZA KUCHUKUA MAZOEZI YA KUJIHAMI NA MAADUI

 Mwandishi Cerensesia Kapinga Mwanshi wa Gazeti la Majira akichukua zoezi la kupambana na Maadui wanao wavizia waandishi kuwa dhuru .
Mwalimu wake Joesi Joliga akimfundisha mbinu za kupambana na adui akimtokea ghagula

No comments:

Post a Comment