KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Friday, June 8, 2012

TENESCO KULIKONI KUHUSU UMEME SONGEA

Kero ya umeme katika Manspaa ya Songea ime kuwa kitendawile leo umeme upo kesho hakuna kwa nini msishirikiane na TANCOAL wa chimbaji wa makaa ya Mawe kutoka Rwanda ili tutumie umeme wa makaa ya Mawe .NDC hebu fanyeni Vitu ili Songea iwe Songea inayo Songambele

No comments:

Post a Comment