KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA Matangazo



KILA WAKATI ANGALIA STAR TV NA KUSIKILIZA RADIO FREE AFRICA





Tuna pokea Matangazo ya StarTV na Radio Free Africa. Wasiliana nasi kwa Email: adammzuza@yahoo.com au mzuzanindi@gmail.com | Simu: 0755 731 234 au 0655 731 234   kwa Mawasiliano zaidi unaweza kutumia NO 0755061588 Judith Lugoye ,shuguli zote za blog hii anaweza kukusaidia MATANGAZO , AU HABARI

Monday, June 18, 2012

WATALAMU KUTOKA CHUO CHA MAENDELEO MLALE SONGEA VIJIJINI


Watalamu kutoka chuo cha Maendeleo Mlale wakiwakatika Ofisi za Radio Free Africa Wakifanya Utafiti wa Kujua Zaidi matatizo ya jamii Kutoka kulia ni Yusta Nduguru, Penina Pasco, Joice Kandosa

No comments:

Post a Comment